kết quả từ 1 tới 1 trên 1
    Gia nhập
    Sep 2007
    Nơi cư ngụ
    Khu nhà vui vẻ
    Trả Lời
    531
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Hamarneh [Trang bị] Hoa hồng trắng

Thông tin : Bên dưới vẻ đẹp êm dịu là những cái gai đáng sợ của no. Chỉ dành cho nam.
    Nhân vật : võ sĩ nam, DCB số 1 , Siêu nhân, thiết giáp nhân, sumo , Ninja Nam, Tiểu địa tinh Nam, Bán thú nhân, Khí công sư, Thâm phán gia Nam, Kiếm khách nam, Người thú Nam.
    Giá : 240 RM
    Chí số: Ko thay đổi.
    Cách sử dụng:
    C+C+C+C: Đấm 2 hit rồi đập hoa 2 hit,đánh ngã đối thủ:

Run+C: Dùng hoa hất đối thủ lên :

Run + F: Chạy xuyên qua đối thủ,làm đối thủ bị bao trong 1 bông hoa khổng lồ rồi hất lên,hao mana,sát thương thấp,chủ yếu để combo:

Z + X: Ném 1...trái lựu đạn hình bông hoa vào đối phương,đụng phải đối phương sẽ phát nổ nhỏ,làm ngã đối thủ,ném đc khá xa,hao tốn mana ,sát thương tạm :

(Trong tấm hình trên do mình chụp hơi nhanh,nên các bạn thấy con NPC ko ngã ).

V + A: Nhảy lên bắn hoa liên hoàn vào đối thủ,làm đối thủ ngã,sát thương khá,hao tốn mana :

A: Ném 1 bông hoa trắng vào đối thủ,đối thủ bị trúng thì trên đầu mình và đối thủ đều có bông hoa,ném đc khá xa,ko đỡ đc,hao tốn mana,bông hoa duy trì trong khoảng 20 giây :

Sau khi dính chiêu này thì chỉ có mình và người đối thủ có hoa trên đầu kia đc đánh nhau,còn những người khác sẽ không cách gì đánh trúng mình và người kia được,ngược lại mình và người kia cũng ko cách gì đánh đc những người khác.
    Sửa bởi Heomeo; 17-11-2008 lúc 10:18 PM.

Máu có thể cạn,Trang Bị có thể mòn,nhưng tinh thần TBV thì ko đời nào thay đổi

Thông tin chủ đề