kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: nói về game ( dành riêng cho máy chú tinh vi )

Gia nhập
    May 2010
    Trả Lời
    14
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Thumbdown nói về game ( dành riêng cho máy chú tinh vi )

Mình là game thủ chơi game này củng vài năm rồi , tính ra ko lâu , nhưng dạo này vào thấy có vài bạn đặt tên gì là gamemasterA81 83 gì gì đó , chửi là game này như cái ....... , này nọ, nói game này xắp đóng cửa , rồi có 1 thằng idiot nào đó tên là XxXDVXxX kêu rảnh rảnh DDos cái game này cho lag chơi mình thấy bọn này giống ăn cháo đá bát quá , nên mình có tranh cải , nó hăm dọa làm mình bị lag này nọ , mình thách nó làm và còn đòi cho nó cái IP để nó hack ai ngờ nó nhục cái mặt nó im rồi nó out , đến bây giờ mình vẩn chả si nhê gì , có vài chú em thì nói sever xắp đóng cửa đừng nạp card này nọ không tốn tiền , mình nói nhé , nap card là quyền người ta , chơi game lấy vài tb đánh cho vui , vài chục ngàn đồng không là bao nhiêu mà , cho dù này mai sever đóng cửa thì mình thích cái gì đó vẩn nạp thôi nên các bạn đừng nói này nọ làm hoang mang máy game thủ khác , vả lại máy bạn cung éo có bằng chứng để nói sever xắp đóng cửa nên thôi ngậm miệng lại dùm mình .

lời kết : với quan điểm của mình chơi game này từ lúc học còn học cấp 2 đến giờ là 23 tuổi rồi , củng có nhiều bạn bè đi đi rồi đến , có nhiều lúc tình bạn mãnh liệt lắm nhưng rồi họ off ko lý do và rất buồn . tình cảm của game thủ rất nội tâm , và rất dể bị tổn cmn thương . Cho nên những hạng người mà mình nêu như trên thì không đáng xứng đáng làm game thủ . chỉ nói nói mồm , có lợi thì đến , hết lợi thì đi . những lời trên mình kể đều có thật nếu ai tin thì tin ko tin thì xem như 1 câu truyện .

2. Các thành viên đã cảm ơn n2pneverlove cho bài viết này:

Gia nhập
    Mar 2016
    Trả Lời
    2
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Bỏ game mà cưới vợ cho rồi thým ơi

Thông tin chủ đề