kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: Chiến tranh giữa các "vì sao"

Gia nhập
    Apr 2011
    Trả Lời
    21
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Mặc định Chiến tranh giữa các "vì sao"

Thân chào các anh em DN và các men TQC.
    Hôm nay nhân lúc tqc bảo trì, mình tranh thủ viết vài lời tám cùng các anh em chiên hữu.
    Lịch thi đấu D1 đã có, vì vậy anh em chuẩn bị tinh thần chiến đấu. Năm nay Vk các men rất mạnh vì vậy cuộc chiến trụ hạng, giành chiến thắng rất căm go, hấp dẫn đến phút cuối cùng.
    Tuy lúc ban đầu vòng sơ loại để chọn qd13 ra đi trong sự "vinh quang của hạnh phúc" (Theo dự đoán của mình QD13 là ThấtHổ, mong các men T H thông cảm nhé). Vòng sơ loại cũng rất quan trọng đối với các QD, qua đó rèn luyện thêm kỹ năng chiến đấu, chiến thuật hợp lý, tư duy được nâng cao và tạo bước đệm để vào vòng trong rất căm go, sóng gió.
    Bước vào vòng trong sẽ xuất hiện nhiều VK cực vip (điển hình như *LâmVõLai tối hôm CH thành công cây +19, 20 làm chấn động DT St), Các siêu vh, các siêu chiến thuật .... tạo nên sức hấp dẫn của tình yêu "dao búa" TQC.
    Cuối cùng vẫn là QD giành chiến thắng trong sự "tiếc nuối" của các QD còn lại và các men tqc. Sự chiến thắng này nâng cao vị thế của tqc, của QD, của các men...
    Vì vậy rất mong các men DN ta tu bổ rèn luyện ý chí kiên cường để tạo nên lịch sự cho QD và cho mọi người....
    Chúc anh em thành công, chào thân ái và hẹn gặp lại./.

Gia nhập
    Dec 2009
    Nơi cư ngụ
    Hạ Long
    Trả Lời
    125
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Quân đoàn Đại Nam cố gắng vươn lên ngôi vị 3 trước Hồng Hưng nhé.
    Lời chúc từ quân đoàn Lương Sơn Bạc

Gia nhập
    Apr 2011
    Trả Lời
    21
    Like
    0
    Danh Vọng
    0

Lâu quá rồi mới trở lại, ko biết ai có còn nhớ ta hok ta? kaka

Thông tin chủ đề